Màn hình LCD LG UltraGear 34GX90SA-W.ATV (34 inch/ 3440 x 1440/ 275 cd/m2/ 0.03ms/ 240Hz/ 2 x 7W Speakers/ Curved)
  • 0 khách hàng đánh giá
  • 298 lượt xem
Thông số kỹ thuật
Size
34 inch
Webcam
Không
Tấm nền
OLED
Công nghệ
HDR 10, FreeSync Premium, NVIDIA G-Sync
Độ phân giải
3440 x 1440
Thời gian phản hồi
0.03ms
Phân loại
Cong
Độ tương phản
Số màu hiển thị
1.07 tỷ
Góc nhìn
178º (Ngang) / 178º (Dọc)
Độ sáng
275 cd/m2
Cổng kết nối
HDMI, DisplayPort, USB-C, RJ-45
Phụ kiện kèm theo
Full box
Âm thanh
7W x 2
Tần số quét
240Hz
Màu sắc
Trắng
Khối lượng
10.4 kg
Bảo hành
24 tháng