Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-C5H08-50W (Core 5 210H/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ 14.0 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Bạc)
  • 0 khách hàng đánh giá
  • 106 lượt xem
Thông số kỹ thuật
CPU
Intel Core 5 210H 2.2GHz up to 4.8GHz, 12MB
RAM
8GB DDR5 Sodimm
Ổ cứng
512GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0
Màn hình
14 inch FHD (1920 x 1080) , LED Backlit,
300nits, Anti-glare display, 60Hz
VGA
Intel Graphics
Chip AI
Pin
3 Cell - 50WHrs
Keyboard
Chiclet Keyboard
Chất liệu
Nhựa
Wifi
Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2
Kết nối mạng LAN
1 x RJ45 Gigabit Ethernet
Bluetooth
5.4
Cổng xuất hình
1 x HDMI, USB 3.2 Gen 2 Type-C support display
Webcam
720p HD camera With privacy shutter
Âm thanh
Audio by Dirac Built-in speaker Built-in array microphone
Cổng kết nối
2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2
Type-C support display / power delivery, 1 x HDMI 1.4,
1 x 3.5mm Combo Audio Jack, 1 x RJ45 Gigabit Ethernet
OS
Windows 11 Home
Phụ kiện kèm theo
Full box
Bảo mật
FingerPrint
Khối lượng
1.44 kg
Bảo hành
24 tháng